Trang 1/29 (1,432):
123456... 29>>
Data sheet Image Manufacturer Part Number Manufacturer Quantity Available Unit Price Minimum Quantity SeriesData RateWavelengthApplicationsVoltage - SupplyConnector TypeMounting Type
1061082100
1061082100 CONN TXRX SMI FOT IEEE 1394 T/H
Molex Inc
Out-stock
1061082100
CONN TXRX SMI FOT IEEE 1394 T/H
Mã Sản phẩm: 1061082100
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $34.2900
Qty
$34.2900
Qty Price
1+ $34.2900
Qty
Min: 50
-----SMIThrough Hole
1061082200
1061082200 CONN TXRX SMI FOT IEEE 1394
Molex Inc
Out-stock
1061082200
CONN TXRX SMI FOT IEEE 1394
Mã Sản phẩm: 1061082200
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $35.8800
Qty
$35.8800
Qty Price
1+ $35.8800
Qty
Min: 50
-----SMIThrough Hole
1061083100
1061083100 CONN TXRX SMI FOT DGTL S200 T/H
Molex Inc
Out-stock
1061083100
CONN TXRX SMI FOT DGTL S200 T/H
Mã Sản phẩm: 1061083100
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $34.2900
Qty
$34.2900
Qty Price
1+ $34.2900
Qty
Min: 50
-----SMIThrough Hole
1061083200
1061083200 CONN TXRX SMI FOT DGTL S200
Molex Inc
Out-stock
1061083200
CONN TXRX SMI FOT DGTL S200
Mã Sản phẩm: 1061083200
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $35.8800
Qty
$35.8800
Qty Price
1+ $35.8800
Qty
Min: 50
-----SMIThrough Hole
1061086000
1061086000 SMI SHORT BODY CONNECTOR
Molex Inc
Out-stock
1061086000
SMI SHORT BODY CONNECTOR
Mã Sản phẩm: 1061086000
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $7.2452
Qty
$7.2452
Qty Price
1+ $7.2452
Qty
Min: 25
-----SMIThrough Hole
1061086004
1061086004 CONN SMI LONG BODY 50PCS/PKG
Molex Inc
Out-stock
1061086004
CONN SMI LONG BODY 50PCS/PKG
Mã Sản phẩm: 1061086004
Nhà sản xuất: Molex Inc
SL Giá
1+ $275.4700
Qty
$275.4700
Qty Price
1+ $275.4700
Qty
Min: 1
-----SMIThrough Hole
1241450000
1241450000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241450000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241450000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $185.4500
Qty
$185.4500
Qty Price
1+ $185.4500
Qty
Min: 1
--1300nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241470000
1241470000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241470000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241470000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $421.8000
Qty
$421.8000
Qty Price
1+ $421.8000
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241480000
1241480000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241480000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241480000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241490000
1241490000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241490000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241490000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $206.8200
Qty
$206.8200
Qty Price
1+ $206.8200
Qty
Min: 1
---Ethernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241500000
1241500000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241500000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241500000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $351.1800
Qty
$351.1800
Qty Price
1+ $351.1800
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241510000
1241510000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241510000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241510000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $382.3600
Qty
$382.3600
Qty Price
1+ $382.3600
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241520000
1241520000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241520000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241520000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LC DuplexPluggable, SFP
1241530000
1241530000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241530000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241530000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $408.2200
Qty
$408.2200
Qty Price
1+ $408.2200
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LCPluggable, SFP
1241540000
1241540000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241540000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241540000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $880.8300
Qty
$880.8300
Qty Price
1+ $880.8300
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LCPluggable, SFP
1241550000
1241550000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241550000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241550000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $726.8500
Qty
$726.8500
Qty Price
1+ $726.8500
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LCPluggable, SFP
1241570000
1241570000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1241570000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1241570000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LCPluggable, SFP
1286700000
1286700000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286700000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286700000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $304.6200
Qty
$304.6200
Qty Price
1+ $304.6200
Qty
Min: 1
---Ethernet-LC DuplexPluggable, SFP
1286710000
1286710000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286710000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286710000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $454.2100
Qty
$454.2100
Qty Price
1+ $454.2100
Qty
Min: 1
---Ethernet-LC DuplexPluggable, SFP
1286720000
1286720000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286720000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286720000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $483.8600
Qty
$483.8600
Qty Price
1+ $483.8600
Qty
Min: 1
---Ethernet-LC DuplexPluggable, SFP
1286730000
1286730000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286730000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286730000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
---Ethernet-LC DuplexPluggable, SFP
1286740000
1286740000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286740000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286740000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $514.4900
Qty
$514.4900
Qty Price
1+ $514.4900
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LCPluggable, SFP
1286750000
1286750000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286750000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286750000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
--1310nmEthernet-LCPluggable, SFP
1286760000
1286760000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286760000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286760000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $856.2400
Qty
$856.2400
Qty Price
1+ $856.2400
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LCPluggable, SFP
1286770000
1286770000 SFP MODULE
Weidmuller
Out-stock
1286770000
SFP MODULE
Mã Sản phẩm: 1286770000
Nhà sản xuất: Weidmuller
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
--1550nmEthernet-LCPluggable, SFP
1416716
1416716 FOC-M12-MNNA-TC-650
Phoenix Contact
Out-stock
1416716
FOC-M12-MNNA-TC-650
Mã Sản phẩm: 1416716
Nhà sản xuất: Phoenix Contact
SL Giá
1+ $442.0400
Qty
$442.0400
Qty Price
1+ $442.0400
Qty
Min: 1
*
20760000300
20760000300 SFP 100 TRANSCEIVER MM(LC)
Harting
Out-stock
20760000300
SFP 100 TRANSCEIVER MM(LC)
Mã Sản phẩm: 20760000300
Nhà sản xuất: Harting
SL Giá
1+ $178.7400
Qty
$178.7400
Qty Price
1+ $178.7400
Qty
Min: 1
*
20760100300
20760100300 SFP 1000 TRANSCEIVER MM(LC)
Harting
Out-stock
20760100300
SFP 1000 TRANSCEIVER MM(LC)
Mã Sản phẩm: 20760100300
Nhà sản xuất: Harting
SL Giá
1+ $241.0400
Qty
$241.0400
Qty Price
1+ $241.0400
Qty
Min: 1
*
20760200300
20760200300 SFP 100 TRANSCEIVER SM(LC)
Harting
Out-stock
20760200300
SFP 100 TRANSCEIVER SM(LC)
Mã Sản phẩm: 20760200300
Nhà sản xuất: Harting
SL Giá
1+ $256.6200
Qty
$256.6200
Qty Price
1+ $256.6200
Qty
Min: 1
*
20760280300
20760280300 SFP 100 TRANSCEIVER SM(LC) L80
Harting
Out-stock
20760280300
SFP 100 TRANSCEIVER SM(LC) L80
Mã Sản phẩm: 20760280300
Nhà sản xuất: Harting
SL Giá
1+ $947.9100
Qty
$947.9100
Qty Price
1+ $947.9100
Qty
Min: 1
*
20760300300
20760300300 SFP 1000 TRANSCEIVER SM(LC)
Harting
Out-stock
20760300300
SFP 1000 TRANSCEIVER SM(LC)
Mã Sản phẩm: 20760300300
Nhà sản xuất: Harting
SL Giá
1+ $337.0400
Qty
$337.0400
Qty Price
1+ $337.0400
Qty
Min: 1
*
2832205
2832205 FO INTERFACE MOD SINGLE MODE
Phoenix Contact
Out-stock
2832205
FO INTERFACE MOD SINGLE MODE
Mã Sản phẩm: 2832205
Nhà sản xuất: Phoenix Contact
SL Giá
1+ $1.0000
Qty
$1.0000
Qty Price
1+ $1.0000
Qty
Min: 1
*
2891084
2891084 FO INTERFACE MOD SINGLE MODE
Phoenix Contact
Out-stock
2891084
FO INTERFACE MOD SINGLE MODE
Mã Sản phẩm: 2891084
Nhà sản xuất: Phoenix Contact
SL Giá
1+ $565.0000
Qty
$565.0000
Qty Price
1+ $565.0000
Qty
Min: 1
*
2891754
2891754 PLUGGABLE MODULE 850NM
Phoenix Contact
Out-stock
2891754
PLUGGABLE MODULE 850NM
Mã Sản phẩm: 2891754
Nhà sản xuất: Phoenix Contact
SL Giá
1+ $220.0000
Qty
$220.0000
Qty Price
1+ $220.0000
Qty
Min: 1
--850nmGeneral Purpose-LCConnector
2891767
2891767 PLUGGABLE MODULE 1300NM
Phoenix Contact
Out-stock
2891767
PLUGGABLE MODULE 1300NM
Mã Sản phẩm: 2891767
Nhà sản xuất: Phoenix Contact
SL Giá
1+ $440.0000
Qty
$440.0000
Qty Price
1+ $440.0000
Qty
Min: 1
--1300nmGeneral Purpose-LCConnector
54traav2gpl
54TRAAV2GPL MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2GPL
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2GPL
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $12.0000
Qty
$12.0000
Qty Price
1+ $12.0000
Qty
Min: 1
*
54traav2gps
54TRAAV2GPS MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2GPS
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2GPS
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $12.0000
Qty
$12.0000
Qty Price
1+ $12.0000
Qty
Min: 1
*
54traav2hpl
54TRAAV2HPL MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2HPL
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2HPL
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $11.0000
Qty
$11.0000
Qty Price
1+ $11.0000
Qty
Min: 1
*
54traav2hps
54TRAAV2HPS MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2HPS
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2HPS
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $11.0000
Qty
$11.0000
Qty Price
1+ $11.0000
Qty
Min: 1
*
54traav2jpl
54TRAAV2JPL MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2JPL
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2JPL
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $12.0000
Qty
$12.0000
Qty Price
1+ $12.0000
Qty
Min: 1
*
54traav2jps
54TRAAV2JPS MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRAAV2JPS
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRAAV2JPS
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $12.0000
Qty
$12.0000
Qty Price
1+ $12.0000
Qty
Min: 1
*
54trabv2gpl
54TRABV2GPL MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRABV2GPL
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRABV2GPL
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $12.0000
Qty
$12.0000
Qty Price
1+ $12.0000
Qty
Min: 1
*
54trabv2jpl
54TRABV2JPL MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Finisar Corporation
Out-stock
54TRABV2JPL
MOD OPT 1550NM EML NRZ 300PIN
Mã Sản phẩm: 54TRABV2JPL
Nhà sản xuất: Finisar Corporation
SL Giá
1+ $13.0000
Qty
$13.0000
Qty Price
1+ $13.0000
Qty
Min: 1
*
6b2a0412a0
6B2A-0412A-0 QSFP+ PARALLEL FO MOD MM QDR 4CH
3M
Out-stock
6B2A-0412A-0
QSFP+ PARALLEL FO MOD MM QDR 4CH
Mã Sản phẩm: 6B2A-0412A-0
Nhà sản xuất: 3M
SL Giá
1+ $279.2900
Qty
$279.2900
Qty Price
1+ $279.2900
Qty
Min: 1
-40Gbps850nmGeneral Purpose3.3VMTP® (MPO)*
80838101
808-38101 FIBER OPTIC TXRX SFP LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38101
FIBER OPTIC TXRX SFP LC
Mã Sản phẩm: 808-38101
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $69.7000
Qty
$69.7000
Qty Price
1+ $69.7000
Qty
Min: 1
*
80838102
808-38102 FIBER OPTIC TXRX SFP LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38102
FIBER OPTIC TXRX SFP LC
Mã Sản phẩm: 808-38102
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $51.0000
Qty
$51.0000
Qty Price
1+ $51.0000
Qty
Min: 1
-155Mbps-Networking and Communications3.3VLC DuplexPluggable, SFP
80838103
808-38103 FIBER OPTIC TXRX SFP 155MBPS LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38103
FIBER OPTIC TXRX SFP 155MBPS LC
Mã Sản phẩm: 808-38103
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $52.7000
Qty
$52.7000
Qty Price
1+ $52.7000
Qty
Min: 1
-155Mbps-Networking and Communications3.3VLCPluggable, SFP
80838104
808-38104 FIBER OPTIC TXRX SFP LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38104
FIBER OPTIC TXRX SFP LC
Mã Sản phẩm: 808-38104
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $75.6500
Qty
$75.6500
Qty Price
1+ $75.6500
Qty
Min: 1
*
80838105
808-38105 FIBER OPTIC TXRX SFP LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38105
FIBER OPTIC TXRX SFP LC
Mã Sản phẩm: 808-38105
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $208.5000
Qty
$208.5000
Qty Price
1+ $208.5000
Qty
Min: 1
*
80838106
808-38106 FIBER OPTIC TXRX SFP LC
B&B Electronics
Out-stock
808-38106
FIBER OPTIC TXRX SFP LC
Mã Sản phẩm: 808-38106
Nhà sản xuất: B&B Electronics
SL Giá
1+ $222.0000
Qty
$222.0000
Qty Price
1+ $222.0000
Qty
Min: 1
*
Trang 1/29 (1,432):
123456... 29>>